



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA MFUKO WA TAIFA WA BIMA YA AFYA (NHIF)

FOMU YA USAJILI WA MWAJIRI

Fomu NHIF 1H Kanuni 4 (1a)

Nambari ya Mwanajiri

(Kwa Matumizi ya ofisi tu)

SEHEMU YA 1 - TAARIFA ZA MWAJIRI

Jina la Usajili

Mtaa

Nukushi

Kata

Barua Pepe

Wilaya

Tovuti

Mkoa

Taarifa za Msemaji wa Mwanajiri

Sanduku la Posta

Jina Kamili

Simu ya Mkononi

Cheo

Simu ya Mezani

Simu ya Mkononi

SEHEMU YA 2 - TAARIFA ZA USAJILI WA MWAJIRI

Taasisi iliyosajili

Nambari ya Leseni
ya Biashara

Nambari ya Usajili

Na. ya Utambulisho
wa Mlipa Kodi

Tarehe ya Usajili

Tarehe ya Kuanza
Shughuli

Aina ya Shughuli

SEHEMU YA 3 - TAARIFA ZA WAAJIRIWA/WANACHAMA

Idadi ya Wajirirwa/Wanachama

Wa Kudumu

Wa Mkataba

* Ambatanisha Orodha ya Wajirirwa/Wanachama yenye Taarifa zifuatazo:

PF. Namba, Jina la Kwanza, Jina la Kati, Jina la Mwisho, Jinsi, Tarehe ya Kuzaliwa, Tarehe ya Kuajiriwa, na Mshahara

SEHEMU YA 4 - UTHIBITISHO WA TAARIFA ZA MWAJIRI

Ninathibitisha kwamba taarifa nilizotoa hapo juu ni sahihi na ninakubali kuwajibika nazo

Afisa Muidhinishaji

Tarehe

Siku		Mwezi		Mwaka		
<input type="text"/>	<input type="text"/>	<input type="text"/>	<input type="text"/>	<input type="text"/>	<input type="text"/>	<input type="text"/>

Cheo

Muhuri

SEHEMU YA 5 - KWA MATUMIZI YA OFISI

Imepokelewa na
kuhakikiwa na

Imeidhinishwa na

Cheo

Cheo

Saini

Saini

Tarehe

Siku	Mwezi	Mwaka
<input type="text"/>	<input type="text"/>	<input type="text"/>

Tarehe

Siku	Mwezi	Mwaka
<input type="text"/>	<input type="text"/>	<input type="text"/>

Ofisi

Maoni

Maoni

VIGEZO NA MASHARTI

1. Nakala za nyaraka zifuatazo zitawasilishwa pamoja na fomu ya kuomba usajili;
 - i. Cheti cha usajili,
 - ii. Taarifa za Mahesabu zilizokaguliwa ndani ya kipindi kisichopungua miaka 3,
 - iii. Namba ya Utambulisho wa Mlipa Kodi, (TIN)
 - iv. Cheti cha Mlipa Kodi ya Ongezeko la Thamani (VAT),
 - v. Kanzi data (Database) ya wafanyakazi kama ilivyoombwa na Mfuko.
2. Mwajiri atawasilisha mchango wa kila mwezi unaolingana na asilimia sita (6%) ya mshahara wa kila mfanyakazi. Mwajiri atakayeshindwa kuwasilisha mchango huo atakabiliwa na adhabu ya kulipa asilimia tano (5%) ya mchango wa mwezi na wafanyakazi wake watazuiliwa kupata huduma za matibabu mpaka michango hiyo itakapowasilishwa.
3. Mwajiri anawajibika kisheria kuufahamisha Mfuko kuhusu mabadiliko yoyote ya mshahara au ongezeko la wafanyakazi.
4. Endapo mwajiriwa ataacha kazi au kupoteza sifa za uanachama, Mwajiri atawajibika kurejesha vitambulisho vya mfanyakazi na wategemezi wake katika Ofisi yoyote ya Mfuko iliyo karibu naye.
5. Uanachama ni kwa mujibu wa Sheria ya Mfuko wa Taifa wa Bima ya Afya Sura Na. 395 TL 2015 na Kanuni zake za mwaka 2002.
6. Kwa maelezo na ufafanuzi zaidi tafadhali wasiliana na ofisi ya NHIF iliyo karibu au wasiliana nasi kupitia namba ya bure ya huduma kwa mteja 0800 110063.

.....
Saini na Muhuri wa Ofisi

Imeshuhudiwa na kuwekwa saini

Leo Siku ya....., 20..... Mahali.....

Mbele yangu:

.....
Saini na Muhuri wa Kamishna wa Viapo