



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA MFUKO WA TAIFA WA BIMA YA AFYA (NHIF)

FOMU YA USAJILI WA KIKUNDI

Fomu NHIF 1F Kanuni 4 (1a)

Nambari ya Kikundi

--	--	--	--	--	--	--	--	--	--

Kwa Matumizi ya Ofisi tu

SEHEMU 1 - TAARIFA ZA MAWASILIANO

Jina la Kikundi

Mtaa

Nambari ya Nukushi

Kata

Barua pepe

Wilaya

Tovuti

Mkoa

Msemaji wa Kikundi

Sanduku la Posta

Jina

Simu ya Mkononi

Cheo

Simu ya Mezani

Simu ya Mkononi

SEHEMU YA 2 - TAARIFA ZA USAJILI WA KIKUNDI

Taasisi Iliyosajili

Tarehe ya Usajili

Nambari ya Usajili

Shughuli ya Kiuchumi

SEHEMU YA 3 - TAARIFA ZA WANAKIKUNDI

Idadi ya Wanakikundi

Hai

Wasio Hai

* Ambatanisha Orodha ya Wanakikundi yenye Taarifa zifuatazo:

Nambari ya Uanachama, Jina la Kwanza, Jina la Kati, Jina la Mwisho, Jinsi, Tarehe ya Kujiumba na Kikundi na Shughuli ya kiuchumi ya kila Mwanakikundi

SEHEMU YA 4 - TAARIFA ZA VIONGOZI WA KIKUNDI

MWENYEKITI

Jina Kamili

Simu ya Mkononi

Saini

Bandika Picha

KATIBU / MHAZINI

Jina Kamili

Simu ya Mkononi

Saini

Bandika Picha

Siku

Mwezi

Mwaka

Tarehe

--	--	--	--	--	--	--	--

Siku

Mwezi

Mwaka

Tarehe

--	--	--	--	--	--	--	--

SEHEMU YA 5- UTHIBITISHO WA OFISI YA SERIKALI YA MTAU

Ninathibitisha kuwa ninamfahamu mwombaji na anaishi katika eneo langu la kiutawala

Jina Kamili

Tarehe

--	--	--	--	--	--	--	--

Cheo

Saini na Muhuri

SEHEMU YA 6- UPOKEAJI NA UHAKIKI WA FOMU (Kwa matumizi ya ofisi tu)

Ofisi Iliyopokea

Imepokelewa na kuhakikiwa na

Imeidhinishwa na

Cheo

Cheo

Saini

Saini

Siku

Mwezi

Mwaka

Tarehe

--	--	--	--	--	--	--	--

Tarehe

--	--	--	--	--	--	--	--

Maoni

Maoni

VIGEZO NA MASHARTI

1. Kikundi kiwe kimesajiliwa na mamlaka za serikali kwa mujibu wa sheria kufanya shughuli yoyote ya kiuchumi.
2. Kikundi kiwe hai kwa muda usiopungua miezi 6 baada ya usajili na kiwe na wanachama wasiopungua 10 kwa idadi.
3. Kikundi kitawasilisha michango ya mwaka kwa niaba ya wanakikundi wake.
4. Kikundi kitabeba majukumu na dhamana ya mwajiri kwa wanachama wake waliosajiliwa.
5. Kikundi kitahakikisha kwamba taratibu, vigezo na masharti yote yaliyowekwa na Mfuko yanatekelezwa na yanazingatiwa kwa mujibu wa makubaliano.
6. Nyaraka muhimu ambazo lazima ziwasilishwe wakati wa kusajili kikundi:-
 - i) Nakala ya Katiba ya kikundi iliyoidhinishwa na mamlaka husika
 - ii) Nakala ya Cheti cha Usajili wa kikundi kutoka kwa mamlaka husika
 - iii) Orodha ya Wanakikundi hai
 - iv) Nakala ya Cheti cha Mlipa Kodi(TIN) (Pale itakapohitajika)
7. Kikundi kitawajibika kukusanya Kadi zote zilizokwisha muda wa matumizi na kuziwasilisha katika Ofisi ya Mfuko iliyo karibu.
8. Uanachama ni kwa mujibu wa Sheria ya Mfuko wa Taifa wa Bima ya Afya Sura Na. 395 TL 2015 na Kanuni zake za mwaka 2002.
9. Kwa maelezo na ufafanuzi zaidi tafadhali fika ofisi ya NHIF iliyo karibu nawe au wasiliana nasi kwa simu kupitia namba ya bure ya huduma kwa mteja 0800 110063.

